Phần mềm này đơn giản chỉ để tạo 1 thông điệp yêu thương gửi cho người yêu hay bạn bè của mình, bao gồm có 1 bản nhạc và tin nhắn chữ chạy, trông rất đẹp. Bạn có thể thay đổi để phù hợp với người nhận, đẹp hay không phải tùy thuộc vào hoa tay của bạn. Còn chần chừ gì nữa LIKE và DOWN ngay thôi.
Ps: đây là bản DEMO, gồm bài hát và lời bài hát chạy trên màn hình, sửa nội dung thế nào là tùy thuộc vào bạn
Hướng dẫn sử dụng: DOWN bằng UC về rồi đổi đuôi thành .zip sau đó dùng BlueFPT giải nén ra và chỉnh sửa. Đoạn nhạc trong phần có đuôi amr, các bạn có thể convert từ mp3 sang amr tầm khoảng 200 đến 300kb thôi or ghi âm lời mình hát cho ý nghĩa (đuôi ghi âm cũng là amr). Còn về phần nội dung các bạn dùng Explore hay TextEditor để chỉnh sửa dùng tin nhắn hình hay lời muốn nói, 1 câu chuyện ngắn tùy theo sở thích (như mình là vừa ghi âm vừa ghi lời bài hát ra, và cuối cùng là thông điệp ở dưới ^^), chữ chạy từ dưới lên trên màu đỏ và ấn nút lên xuống để chỉnh tốc độ. Và cuối cùng là hình nền, bạn có thể chọn hình tùy thích nhưng nhớ phải resize sang 240x320 hay 320x240 tùy từng điện thoại không hình sẽ lệch. Không nói nhiều nữa, em nó đây LoveMessenger, anh em vào TEST và LIKE đê.
Pass: hue92
Nguồn: không nhớ mình down ở đâu í nhưng không phải mình làm, híc @@