Chào mừng đến với Cộng đồng những người yêu thích MOBILE.
Kết quả 1 đến 9 của 9

tạo sáng liên tục cho java

Minh thích chơi mấy game chiến thuật, chưa đến lân nó đã tắt sáng màn hình rùi. Mình muốn có pm nào đó khi cài vào java là nó sáng cho tới khi nào thoát ứng dụng thì thôi. Ai có thì cho nha! Nếu không có thì ae nào prô sửa từ pm đèn pin cho đt ấy. Mình ko bit gì chỉ nói vậy thui. Thôi cứ thanh ai đã tham gia đã

neu ban dung s60 thi phan mem jbak taskman co phan cai dat den man hinh cho tung ung dung do'

Chinh phan thoi gian sang trong dien thoai thi phai. Man hinh se sang lau hon. Ma choi may game do phai thao tac nhieu thi moi mong thang chu

Ban choi ART OF WAR II dung khong?
    Hien gio tui chua thay co phan mem do dau. Tui doan chac chan ban dung s60 roi, vi chi co vay thi game moi dung khi den man hinh tat. Cai nay co the cai dat lai thoi gian sang cua man hinh sang lau hon ma thoi.
    Khong thi ban....."doi" cho tui lay s40 ma "sai" cho da....hehe!
    s40 khong "tam dung" khi den man hinh tat (khi choi game chien thuat vd: game Art of war).

Ban choi ART OF WAR II dung khong?
    Hien gio tui chua thay co phan mem do dau. Tui doan chac chan ban dung s60 roi, vi chi co vay thi game moi dung khi den man hinh tat. Cai nay co the cai dat lai thoi gian sang cua man hinh sang lau hon ma thoi.
    Khong thi ban....."doi" cho tui lay s40 ma "sai" cho da....hehe!
    s40 khong "tam dung" khi den man hinh tat (khi choi game chien thuat vd: game Art of war).

Dùng soft ghép ứng dụng ý nó tích hợp tăng giảm độ sáng màn hình vào cài đặt máy bật hiệu ứng hình ảnh nên thế là đèn không bao h tắt trừ phi thoát game

Dùng cái đấy để ghép thì còn tùy game thui. Game nặng là đai lun. Ah mà tớ dùng s40v5 ko có chức năng chỉnh độ sáng đâu. Nó mặc định rùi

S40 dung chan lam biet the hoi day mua s60.luc day nhu ga chang biet s60 vs s40 la cai gi.cu thay no dep la play

Re:

Trích dẫn Gửi bởi ☆_conan_☆
    S40 dung chan lam biet the hoi day mua s60.luc day nhu ga chang biet s60 vs s40 la cai gi.cu thay no dep la play
    tôi cũng thế đang dùng 5130 nè chán bỏ xừ