Chào mừng đến với Cộng đồng những người yêu thích MOBILE.
Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 24
    Ấn phím 4 rồi chọn ok tiếp nữa chứ

Trích dẫn Gửi bởi Thangthengheo5
    Sao em dùng minicommander để sửa java chạy ẩn cho 6303i(s40v5) máy này em đã hack phone xong. Sao làm giống như hướng dẫn mà khi vào đến file cần sửa thì nhấn phím 4 nó không nỗi lên gì cả, khôg biết có pác nào pjt ko chỉ em với? Thank nhiêu
    chú ngôn ngữ teen nhé . edit ngay ;/ ;/ ;/

Tức thật, dùng commander đổi tên .zip,đổi xong cái nó uds thoát ra mắt vào lại để chỉnh sửa, mà tới file cần sữa lại nhấn phím 4 khôg thấy gì cả? Chán quá ... Mong các pro nào giúp em cách chạy lại fw gốc đi, vì trước kia đâu bị vây đâu.

Re:

Tức thật, dùng commander đổi tên .zip,đổi xong cái nó uds thoát ra mắt vào lại để chỉnh sửa, mà tới file cần sữa lại nhấn phím 4 khôg thấy gì cả? Chán quá ... Mong các pro nào giúp em cách chạy lại fw gốc đi, vì trước kia đâu bị vây đâu.
    dung ucweb down *** ve se la "***_jar"
    vao Bo suu tap toi file do .tuy chon doi ten thanh "***_jar.zip"

mo minicommander 4.2
    lam nhu huong dan o tren.

Đâu anh cho link để em tải comman 4.2 đi...

1 ro o upwap.ru http://upwap.ru/1504779

thanks anh lun nhe anh!

Dat ten game can bug sua la adg.zip , sau do dung mncmd mo ra, se thay folder MF, mo MF , se thay tiep ben trog file MANIFEST.MF , an giu phim 4, se co 3 dong hien ra, chon cai dau tien. Sua sao tuy b. Lam 1 lan roi quen, lan sau khoi phai hoi?

Chán qúa các pác ơi, có ai biết cách để phục hồi fimware gốc của máy không, em chạy fw mới bị lỗi java rồi, dùng commander vào đến file .NF nhấn phím 4 không nỗi ra 3 dòng gì cả... Cứu với

Re:

Chán qúa các pác ơi, có ai biết cách để phục hồi fimware gốc của máy không, em chạy fw mới bị lỗi java rồi, dùng commander vào đến file .NF nhấn phím 4 không nỗi ra 3 dòng gì cả... Cứu với
    Cái này ko phải lỗi java hay fw đâu. Vấn đề là do bạn hoặc do p.bản minicomander thôi, thử với bản vh này đi http://upwap.ru/1368566 . Ko đc thì b xem lại b đi

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối